Reference price
₫3,759,000,000
Quick facts
| Brand | BMW |
|---|---|
| Segment | Xe sang cỡ nhỏ |
| Body style | Sedan |
| Year | 2026 |
| Variant | i4 eDrive40 |
| Current price | ₫3,759,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | 340 hp |
|---|---|
| Torque | 430 Nm |
| Battery capacity | 83.9 kWh |
| Range | 590 km |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 125 mm |
| Boot capacity | 470 L |
| 360 camera | Yes |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | Yes |
| Aeb | Yes |
| Airbags | N/A |
| Android Auto | Yes |
| Apple Carplay | Yes |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | No |
| Car Variant Id | 493 |
| Created At | 2026-05-07T12:57:54.000000Z |
| Curb Weight Kg | 2,125 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | 31 |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | RWD |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | Điện |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | MacPherson |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | N/A |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,448 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | Yes |
| Id | 493 |
| Ldw | N/A |
| Length Mm | 4,783 mm |
| Lka | N/A |
| Panoramic Sunroof | Yes |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | N/A |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | Yes |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Đa liên kết |
| Steering Type | 0 |
| Sunroof | Yes |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | Đơn cấp |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T12:57:54.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Yes |
| Wheel Size Inch | 19 |
| Wheelbase Mm | 2,856 mm |
| Width Mm | 1,852 mm |
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 340.0000 |
|---|---|
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 430.0000 |
| Loại pin | Lithium-ion |
| Thời gian sạc AC tiêu chuẩn từ 0%-100% (giờ) | 8.2500 |
| Tốc độ tối đa (km/h) | 190.0000 |
| Bộ sạc tiêu chuẩn theo xe | 11 kW |
| Thời gian tăng tốc từ 0-100 km/h (giây) | 5.6000 |
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Yes |
| Đèn pha tự động xa/gần | Yes |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | Yes |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | Yes |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện |
| Sấy gương chiếu hậu | Yes |
| Gạt mưa tự động | Yes |
| Ăng ten vây cá | Yes |
| Mở cốp rảnh tay | Yes |
| Đèn sương mù | Không |
| Cửa hít | No |
| Tay nắm cửa thiết kế dạng ẩn | Yes |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh điện |
| Nhớ vị trí ghế lái | 3.0000 |
| Massage ghế lái | No |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh điện |
| Massage ghế phụ | No |
| Sưởi ấm ghế lái | Yes |
| Sưởi ấm ghế phụ | Yes |
| Bảng đồng hồ tài xế | 13.3000 |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Yes |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Yes |
| Khởi động nút bấm | Yes |
| Điều hoà | Tự động |
| Cửa gió hàng ghế sau | Yes |
| Cửa kính một chạm | Có |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Yes |
| Tựa tay hàng ghế trước | Yes |
| Tựa tay hàng ghế sau | Yes |
| Infotainment Display | 14.9000 |
| Ra lệnh giọng nói | Yes |
| Đàm thoại rảnh tay | Yes |
| Hệ thống loa | Harmon Kardon 17 loa |
| Phát WiFi | No |
| Kết nối AUX | No |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | Yes |
| Wireless Charging | Yes |
| Khởi động từ xa | No |
| Sưởi vô-lăng | No |
| Kiểm soát chất lượng không khí | Yes |
| Lọc không khí | Yes |
| Điều khiển bằng cử chỉ | Yes |
| Điều hướng (bản đồ) | Yes |
| Trần sao | No |
| Trợ lý ảo | Yes |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | Yes |
| Kiểm soát gia tốc | Yes |
| Phanh tay điện tử | Yes |
| Giữ phanh tự động | Yes |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | Yes |
| Quản lý xe qua app điện thoại | No |
| Đánh lái bánh sau | Yes |
| Hỗ trợ đỗ xe chủ động | No |
| Giới hạn tốc độ | Yes |
| Hỗ trợ đọc biển báo, tín hiệu giao thông | No |
| Lốp địa hình | No |
| Chế độ lái địa hình | No |
| Cruise Control | No |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | No |
| Cảnh báo giao thông khi mở cửa | Yes |
| Hệ thống cảm biến trước/sau | Yes |
| Hỗ trợ đỗ xe tự động | Yes |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





