Reference price
₫489,000,000
Quick facts
| Brand | Nissan |
|---|---|
| Segment | Xe nhỏ hạng B |
| Body style | Sedan |
| Year | 2026 |
| Variant | EL |
| Current price | ₫489,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 140 mm |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | No |
| Rear camera | No |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | No |
| Aeb | No |
| Airbags | 4 |
| Android Auto | No |
| Apple Carplay | No |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | No |
| Car Variant Id | 760 |
| Created At | 2026-05-07T13:17:45.000000Z |
| Curb Weight Kg | 1,089 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | Cầu trước |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | HRA0, DOHC, 12 van với Turbo |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Đĩa thông gió |
| Front Suspension | Kiểu MacPherson kết hợp cùng thanh cân bằng |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,455 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | No |
| Id | 760 |
| Ldw | No |
| Length Mm | 4,495 mm |
| Lka | N/A |
| Panoramic Sunroof | N/A |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | 0 |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | N/A |
| Rear Brake | Tang trống |
| Rear Suspension | Giằng xoắn kết hợp với thanh cân bằng |
| Steering Type | Điện |
| Sunroof | No |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | CVT |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:17:45.000000Z |
| Ventilated Front Seats | N/A |
| Wheel Size Inch | 15 |
| Wheelbase Mm | 2,620 mm |
| Width Mm | 1,740 mm |
| Dung tích (cc) | 999.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 99/5.000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 152/2.400-4.000 |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu đường hỗn hợp (lít/100 km) | 5.2100 |
| Bán kính vòng quay (mm) | 5200.0000 |
|---|---|
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 35.0000 |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 1485.0000 |
| Đèn chiếu xa | Halogen |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Halogen |
| Đèn ban ngày | 0.0000 |
| Đèn pha tự động bật/tắt | No |
| Đèn pha tự động xa/gần | No |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | No |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | Yes |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện |
| Gạt mưa tự động | No |
| Chất liệu bọc ghế | Nỉ |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh tay 6 hướng |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh tay |
| Bảng đồng hồ tài xế | Analog kết hợp với màn hình thông tin |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Yes |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Uranthe 3 chấu |
| Chìa khoá thông minh | Yes |
| Khởi động nút bấm | Yes |
| Điều hoà | Chỉnh cơ |
| Cửa gió hàng ghế sau | No |
| Cửa kính một chạm | Ghế lái |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | No |
| Tựa tay hàng ghế trước | No |
| Tựa tay hàng ghế sau | No |
| Infotainment Display | 0.0000 |
| Ra lệnh giọng nói | No |
| Đàm thoại rảnh tay | No |
| Hệ thống loa | 4.0000 |
| Kết nối USB | No |
| Kết nối Bluetooth | No |
| Radio AM/FM | No |
| Wireless Charging | No |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | No |
| Kiểm soát gia tốc | No |
| Phanh tay điện tử | No |
| Giữ phanh tự động | No |
| Nhiều chế độ lái | Yes |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | No |
| Cruise Control | Yes |
|---|---|
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | No |
| ISOFIX Child Seat Anchors | Yes |
| Cảm biến áp suất lốp | No |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





