Reference price
₫424,000,000
Quick facts
| Brand | Kia |
|---|---|
| Segment | Xe nhỏ cỡ A |
| Body style | Hatchback |
| Year | 2026 |
| Variant | GT-Line |
| Current price | ₫424,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | N/A |
| Boot capacity | 255 L |
| 360 camera | N/A |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | N/A |
| Aeb | N/A |
| Airbags | 2 |
| Android Auto | Yes |
| Apple Carplay | Yes |
| Aspiration | N/A |
| Ba | N/A |
| Bsm | No |
| Car Variant Id | 296 |
| Created At | 2026-05-07T12:44:34.000000Z |
| Curb Weight Kg | N/A |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | Cầu trước |
| Ebd | N/A |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | N/A |
| Esp | N/A |
| Front Brake | N/A |
| Front Suspension | N/A |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,485 mm |
| Hsa | N/A |
| Hud | N/A |
| Id | 296 |
| Ldw | N/A |
| Length Mm | 3,595 mm |
| Lka | N/A |
| Panoramic Sunroof | N/A |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | 1 |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | N/A |
| Rear Brake | N/A |
| Rear Suspension | N/A |
| Steering Type | N/A |
| Sunroof | N/A |
| Tcs | N/A |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | 4AT |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T12:44:34.000000Z |
| Ventilated Front Seats | N/A |
| Wheel Size Inch | 15 |
| Wheelbase Mm | 2,400 mm |
| Width Mm | 1,595 mm |
| Dung tích (cc) | 1250.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 83/6000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 122/4000 |
| Bán kính vòng quay (mm) | 4700.0000 |
|---|
| Đèn chiếu xa | Halogen Projector |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Halogen Projector |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Yes |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | No |
| Gương chiếu hậu | Gập điện |
| Sấy gương chiếu hậu | Yes |
| Ăng ten vây cá | Yes |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Bảng đồng hồ tài xế | LCD 4,2 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Yes |
| Chìa khoá thông minh | Yes |
| Khởi động nút bấm | Yes |
| Điều hoà | Tự động |
| Cửa gió hàng ghế sau | No |
| Tựa tay hàng ghế trước | Yes |
| Tựa tay hàng ghế sau | No |
| Infotainment Display | cảm ứng 8" |
| Hệ thống loa | 6.0000 |
| Kết nối AUX | No |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | Yes |
| ISOFIX Child Seat Anchors | Yes |
|---|
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with




