Reference price
₫969,000,000
Quick facts
| Brand | Mazda |
|---|---|
| Segment | Xe cỡ trung hạng D |
| Body style | Crossover |
| Year | 2026 |
| Variant | 2.5 Luxury |
| Current price | ₫969,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 7 |
| Ground clearance | 200 mm |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | No |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | No |
| Aeb | No |
| Airbags | 6 |
| Android Auto | Yes |
| Apple Carplay | N/A |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | Yes |
| Car Variant Id | 763 |
| Created At | 2026-05-07T13:18:02.000000Z |
| Curb Weight Kg | 1,770 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | Cầu trước / FWD |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | Skactiv-G 2.5 |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Đĩa tản nhiệt |
| Front Suspension | Độc lập McPherson với thanh cân bằng |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,730 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | Yes |
| Id | 763 |
| Ldw | No |
| Length Mm | 4,900 mm |
| Lka | No |
| Panoramic Sunroof | No |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | N/A |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | Yes |
| Rear Brake | Đĩa đặc |
| Rear Suspension | Liên kết đa điểm với thanh cân bằng |
| Steering Type | Điện |
| Sunroof | Yes |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | 6AT |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:18:02.000000Z |
| Ventilated Front Seats | N/A |
| Wheel Size Inch | 19 |
| Wheelbase Mm | 2,930 mm |
| Width Mm | 1,840 mm |
| Dung tích (cc) | 2499.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 188/6.000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 252/4.000 |
| Bán kính vòng quay (mm) | 5800.0000 |
|---|---|
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 72.0000 |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 2365.0000 |
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Yes |
| Đèn pha tự động xa/gần | No |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | Yes |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | Yes |
| Gương chiếu hậu | Gập điện tự động, chỉnh điện, tích hợp đèn báo rẽ |
| Sấy gương chiếu hậu | Yes |
| Gạt mưa tự động | Yes |
| Ăng ten vây cá | No |
| Mở cốp rảnh tay | Yes |
| Đèn trước tự động cân bằng cao/thấp | Yes |
| Chất liệu bọc ghế | Da Nappa nâu đỏ |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Điện |
| Nhớ vị trí ghế lái | Có |
| Điều chỉnh ghế phụ | Điện |
| Bảng đồng hồ tài xế | Analog + LCD 7 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Yes |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Yes |
| Khởi động nút bấm | Yes |
| Điều hoà | Tự động 3 vùng độc lập |
| Cửa gió hàng ghế sau | Yes |
| Cửa kính một chạm | Tất cả các cửa |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Yes |
| Tựa tay hàng ghế trước | Yes |
| Tựa tay hàng ghế sau | Yes |
| Infotainment Display | Màn hình cảm ứng 8 inch |
| Đàm thoại rảnh tay | No |
| Hệ thống loa | 10 loa Bose |
| Phát WiFi | No |
| Kết nối AUX | Yes |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | Yes |
| Wireless Charging | No |
| Hàng ghế thứ hai | Gập 60/40 |
| Hàng ghế thứ ba | Gập 50:50 |
| Sưởi vô-lăng | Yes |
| Rèm che nắng cửa sau | Yes |
| Sưởi hàng ghế trước | Yes |
| Sưởi hàng ghế 2 | Yes |
| Kết nối Apple CarPlay không dây | Yes |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | No |
| Kiểm soát gia tốc | Yes |
| Phanh tay điện tử | Yes |
| Giữ phanh tự động | Yes |
| Nhiều chế độ lái | Yes |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | No |
| Cruise Control | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | No |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | Yes |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | No |
| ISOFIX Child Seat Anchors | Yes |
| Cảm biến áp suất lốp | Yes |
| Cảm biến lùi | Trước/Sau |
| Đèn trước mở rộng góc chiếu khi đánh lái AFS | Yes |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





