Reference price
₫499,000,000
Quick facts
| Brand | Hyundai |
|---|---|
| Segment | Xe nhỏ cỡ A+/B- |
| Body style | Crossover |
| Year | 2026 |
| Variant | Tiêu chuẩn |
| Current price | ₫499,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 195 mm |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | N/A |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | N/A |
| Aeb | N/A |
| Airbags | 2 |
| Android Auto | Yes |
| Apple Carplay | Yes |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | N/A |
| Car Variant Id | 568 |
| Created At | 2026-05-07T13:04:05.000000Z |
| Curb Weight Kg | N/A |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | FWD |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | Kappa 1.0 T-GDi |
| Esp | Yes |
| Front Brake | N/A |
| Front Suspension | N/A |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,645 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | N/A |
| Id | 568 |
| Ldw | N/A |
| Length Mm | 3,995 mm |
| Lka | N/A |
| Panoramic Sunroof | N/A |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | N/A |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | N/A |
| Rear Brake | N/A |
| Rear Suspension | N/A |
| Steering Type | N/A |
| Sunroof | No |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | 7DCT |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:04:05.000000Z |
| Ventilated Front Seats | N/A |
| Wheel Size Inch | 16 |
| Wheelbase Mm | 2,500 mm |
| Width Mm | 1,770 mm |
| Dung tích (cc) | 998.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 120/6.000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 172/1.500-4.000 |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu đường hỗn hợp (lít/100 km) | 5.6700 |
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 45.0000 |
|---|
| Đèn chiếu xa | Halogen |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Halogen |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Yes |
| Đèn hậu | LED |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện |
| Đèn sương mù | Không |
| Giá nóc | No |
| Chất liệu bọc ghế | Vải tổng hợp |
|---|---|
| Bảng đồng hồ tài xế | Digital |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Nhựa |
| Chìa khoá thông minh | Yes |
| Khởi động nút bấm | Yes |
| Điều hoà | Chỉnh tay |
| Cửa gió hàng ghế sau | Yes |
| Infotainment Display | Cảm ứng 8 inch |
| Ra lệnh giọng nói | Yes |
| Hệ thống loa | 6 loa |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | Yes |
| Khởi động từ xa | Yes |
| Cruise Control | No |
|---|---|
| Cảm biến áp suất lốp | Yes |
| Cảm biến lùi | Sau |
| Drive Modes | Eco, Normal, Sport |
|---|
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with




