Reference price
₫2,150,000,000
Quick facts
| Brand | Volvo |
|---|---|
| Segment | Xe sang cỡ trung |
| Body style | Sedan |
| Year | 2026 |
| Variant | Inscription |
| Current price | ₫2,150,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 150 mm |
| Boot capacity | 505 L |
| 360 camera | Yes |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | Yes |
| Aeb | Yes |
| Airbags | 7 |
| Android Auto | Yes |
| Apple Carplay | Yes |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | Yes |
| Car Variant Id | 604 |
| Created At | 2026-05-07T13:05:39.000000Z |
| Curb Weight Kg | 1,840 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | AWD |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | I4 2.0 |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Phanh đĩa 18" |
| Front Suspension | Độc lập đa điểm |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,443 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | Yes |
| Id | 604 |
| Ldw | Yes |
| Length Mm | 4,963 mm |
| Lka | Yes |
| Panoramic Sunroof | No |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | 1 |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | Yes |
| Rear Brake | Phanh đĩa 17" |
| Rear Suspension | Độc lập đa điểm |
| Steering Type | 1 |
| Sunroof | Yes |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | 8 Cấp Geartronic |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:05:39.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Yes |
| Wheel Size Inch | 19 |
| Wheelbase Mm | 2,941 mm |
| Width Mm | 1,879 mm |
| Dung tích (cc) | 1969cc |
|---|---|
| Mức tiêu thụ nhiên liệu đường hỗn hợp (lít/100 km) | 12,95L |
| Công suất (mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 320HP (5700) |
| Mô-men xoắn (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 400Nm (2.200-5.400) |
| Bán kính vòng quay (mm) | 11400mm |
|---|---|
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 60L |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 2360kg |
| Đèn chiếu xa | Chủ động |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Chủ động |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | 1.0000 |
| Đèn pha tự động xa/gần | 1.0000 |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | 1.0000 |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | 1.0000 |
| Gương chiếu hậu | Gập điện chống chói |
| Sấy gương chiếu hậu | 1.0000 |
| Gạt mưa tự động | 1.0000 |
| Ăng ten vây cá | 1.0000 |
| Mở cốp rảnh tay | 1.0000 |
| Chất liệu bọc ghế | Da Fine Nappa |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Có 14 hướng |
| Nhớ vị trí ghế lái | Có 2 vị trí |
| Massage ghế lái | 0.0000 |
| Điều chỉnh ghế phụ | Có 14 hướng |
| Massage ghế phụ | 0.0000 |
| Sưởi ấm ghế lái | 1.0000 |
| Sưởi ấm ghế phụ | 1.0000 |
| Bảng đồng hồ tài xế | Digital 12.3 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | 1.0000 |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da Nappa |
| Chìa khoá thông minh | 1.0000 |
| Khởi động nút bấm | 1.0000 |
| Điều hoà | Tự Động 4 Vùng |
| Cửa gió hàng ghế sau | 1.0000 |
| Cửa kính một chạm | Tất cả ghế |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | 1.0000 |
| Tựa tay hàng ghế trước | 1.0000 |
| Tựa tay hàng ghế sau | 1.0000 |
| Infotainment Display | Cảm Ứng 9-Inch |
| Ra lệnh giọng nói | 1.0000 |
| Đàm thoại rảnh tay | 1.0000 |
| Hệ thống loa | Bowers & Wilkins |
| Phát WiFi | 1.0000 |
| Kết nối AUX | 1.0000 |
| Kết nối USB | 1.0000 |
| Kết nối Bluetooth | 1.0000 |
| Radio AM/FM | 1.0000 |
| Wireless Charging | 1.0000 |
| Hàng ghế thứ hai | Gập 50:50 |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | 1.0000 |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | 1.0000 |
| Kiểm soát gia tốc | 1.0000 |
| Phanh tay điện tử | 1.0000 |
| Giữ phanh tự động | 1.0000 |
| Cruise Control | 1.0000 |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | 1.0000 |
| Camera quan sát làn đường (LaneWatch) | 1.0000 |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | 1.0000 |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | 1.0000 |
| ISOFIX Child Seat Anchors | 1.0000 |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





