Reference price
₫665,000,000
Quick facts
| Brand | Isuzu |
|---|---|
| Segment | Bán tải cỡ trung |
| Body style | Bán tải |
| Year | 2026 |
| Variant | UTZ 4x4 MT |
| Current price | ₫665,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 235 mm |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | No |
| Rear camera | No |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | No |
| Aeb | No |
| Airbags | 2 |
| Android Auto | No |
| Apple Carplay | No |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | No |
| Car Variant Id | 605 |
| Created At | 2026-05-07T13:05:44.000000Z |
| Curb Weight Kg | 2 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | 4x4, Gài cầu điện tử |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | RZ4E - TC |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | Hệ thống treo độc lập, tay đòn kép, lò xo xoắn, giảm chấn thuỷ lực |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Diesel |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,785 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | No |
| Id | 605 |
| Ldw | No |
| Length Mm | 5,270 mm |
| Lka | No |
| Panoramic Sunroof | No |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | 0 |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | No |
| Rear Brake | Tang trống |
| Rear Suspension | Nhíp |
| Steering Type | Thủy lực |
| Sunroof | No |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | Số sàn 6 cấp |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:05:44.000000Z |
| Ventilated Front Seats | No |
| Wheel Size Inch | 17 |
| Wheelbase Mm | 3 mm |
| Width Mm | 1,870 mm |
| Dung tích (cc) | 1.8980 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 150/3.600 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 350/1.800-2.600 |
| Bán kính vòng quay (mm) | 6.1000 |
|---|---|
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 76.0000 |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 2.7300 |
| Đèn chiếu xa | Halogen |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Halogen |
| Đèn ban ngày | Không |
| Đèn pha tự động bật/tắt | No |
| Đèn pha tự động xa/gần | No |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | No |
| Đèn hậu | HALOGEN |
| Đèn phanh trên cao | Yes |
| Gương chiếu hậu | Gập cơ, chỉnh điện |
| Sấy gương chiếu hậu | No |
| Gạt mưa tự động | No |
| Ăng ten vây cá | No |
| Mở cốp rảnh tay | No |
| Chất liệu bọc ghế | Nỉ cao cấp |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh cơ |
| Nhớ vị trí ghế lái | Không |
| Massage ghế lái | No |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh cơ |
| Massage ghế phụ | No |
| Sưởi ấm ghế lái | No |
| Sưởi ấm ghế phụ | No |
| Bảng đồng hồ tài xế | Màn hình analog kết hợp digital, 4.2 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Yes |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Urathane |
| Chìa khoá thông minh | No |
| Khởi động nút bấm | No |
| Điều hoà | Chỉnh tay |
| Cửa gió hàng ghế sau | Yes |
| Cửa kính một chạm | Có (ghế lái) |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | No |
| Tựa tay hàng ghế trước | Yes |
| Tựa tay hàng ghế sau | Yes |
| Infotainment Display | Màn hình cảm ứng 7 inch |
| Ra lệnh giọng nói | Yes |
| Đàm thoại rảnh tay | Yes |
| Hệ thống loa | 2.0000 |
| Phát WiFi | No |
| Kết nối AUX | Yes |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | Yes |
| Wireless Charging | No |
| Hàng ghế thứ hai | Gập 60/40 |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | No |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | No |
| Kiểm soát gia tốc | No |
| Phanh tay điện tử | No |
| Giữ phanh tự động | No |
| Nhiều chế độ lái | No |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | No |
| Cruise Control | No |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | Yes |
| Camera quan sát làn đường (LaneWatch) | No |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | No |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | No |
| ISOFIX Child Seat Anchors | Yes |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





