Reference price
₫1,460,000,000
Quick facts
| Brand | Toyota |
|---|---|
| Segment | Xe cỡ trung hạng D |
| Body style | Sedan |
| Year | 2026 |
| Variant | 2.5HEV MID |
| Current price | ₫1,460,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 140 mm |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | No |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | Yes |
| Aeb | No |
| Airbags | 7 |
| Android Auto | Yes |
| Apple Carplay | Yes |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | Yes |
| Car Variant Id | 730 |
| Created At | 2026-05-07T13:15:53.000000Z |
| Curb Weight Kg | 1,560 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | Front-engine, front-wheel drive |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | 2AR-FE, 2.5l |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Đĩa tản nhiệt |
| Front Suspension | Mc Pherson/McPherson Struts |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng lai Hybrid |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,445 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | Yes |
| Id | 730 |
| Ldw | Yes |
| Length Mm | 4,915 mm |
| Lka | Yes |
| Panoramic Sunroof | No |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | N/A |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | Yes |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Double Wishbone |
| Steering Type | N/A |
| Sunroof | Yes |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | E-CVT |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:15:53.000000Z |
| Ventilated Front Seats | No |
| Wheel Size Inch | 18 |
| Wheelbase Mm | 2,825 mm |
| Width Mm | 1,840 mm |
| Dung tích (cc) | 2494.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 185/6000 (xăng), kết hợp 134 mã lực (điện) |
| Bán kính vòng quay (mm) | 5800.0000 |
|---|---|
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 50.0000 |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 2030.0000 |
| Đèn chiếu xa | Bi-LED projector |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED projector |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Yes |
| Đèn pha tự động xa/gần | Yes |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | Yes |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | Yes |
| Gương chiếu hậu | Gập cơ/điện, chỉnh cơ/điện, chống chói/không |
| Sấy gương chiếu hậu | Yes |
| Gạt mưa tự động | Yes |
| Ăng ten vây cá | Yes |
| Mở cốp rảnh tay | No |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh điện 10 hướng |
| Nhớ vị trí ghế lái | 2 vị trí |
| Massage ghế lái | No |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh điện 10 hướng |
| Massage ghế phụ | No |
| Sưởi ấm ghế lái | No |
| Sưởi ấm ghế phụ | No |
| Bảng đồng hồ tài xế | Màn hình 12,3 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Yes |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Yes |
| Khởi động nút bấm | Yes |
| Điều hoà | Tự động 2 vùng độc lập |
| Cửa gió hàng ghế sau | Yes |
| Cửa kính một chạm | Tự động lên/xuống tất cả các cửa |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Yes |
| Tựa tay hàng ghế trước | Yes |
| Tựa tay hàng ghế sau | Yes |
| Infotainment Display | Màn hình cảm ứng 12,3 inch |
| Ra lệnh giọng nói | No |
| Đàm thoại rảnh tay | Yes |
| Hệ thống loa | 9 Loa JBL |
| Phát WiFi | No |
| Kết nối AUX | Yes |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | Yes |
| Wireless Charging | No |
| Hàng ghế thứ hai | Ngả lưng chỉnh điện |
| Hàng ghế thứ ba | Không có |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | No |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | No |
| Kiểm soát gia tốc | No |
| Phanh tay điện tử | Yes |
| Giữ phanh tự động | Yes |
| Nhiều chế độ lái | Yes |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | No |
| Cruise Control | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | No |
| Camera quan sát làn đường (LaneWatch) | No |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | Yes |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | No |
| ISOFIX Child Seat Anchors | Yes |
| Cảm biến khoảng cách phía trước | Yes |
| Cảnh báo tiền va chạm | Yes |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





