Reference price
₫1,199,000,000
Quick facts
| Brand | Geely |
|---|---|
| Segment | Xe cỡ trung hạng D |
| Body style | Crossover |
| Year | 2026 |
| Variant | Flagship |
| Current price | ₫1,199,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 5 |
| Ground clearance | 180 mm |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | Yes |
| Rear camera | Yes |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | Yes |
| Aeb | Yes |
| Airbags | 6 |
| Android Auto | N/A |
| Apple Carplay | N/A |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | Yes |
| Car Variant Id | 821 |
| Created At | 2026-05-07T13:22:33.000000Z |
| Curb Weight Kg | N/A |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | AWD |
| Ebd | Yes |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | 2.0 Turbo |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | Treo thích ứng |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,689 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | N/A |
| Id | 821 |
| Ldw | Yes |
| Length Mm | 4,770 mm |
| Lka | Yes |
| Panoramic Sunroof | Yes |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | 66 |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | N/A |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Treo thích ứng |
| Steering Type | Điện |
| Sunroof | N/A |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | 8AT |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T13:22:33.000000Z |
| Ventilated Front Seats | N/A |
| Wheel Size Inch | 20 |
| Wheelbase Mm | 3 mm |
| Width Mm | 1,895 mm |
| Dung tích (cc) | 200.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 234.0000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 250.0000 |
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 62.0000 |
|---|
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn hậu | LED |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Điện |
| Điều chỉnh ghế phụ | Điện |
| Bảng đồng hồ tài xế | 12,3 inch |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Điều hoà | Tự động 1 vùng |
| Cửa kính một chạm | 4 cửa |
| Infotainment Display | Cảm ứng 12,3 inch |
| Hệ thống loa | 12 loa |
| Cruise Control | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | Yes |
| Cảm biến áp suất lốp | Yes |
| Hỗ trợ đỗ xe tự động | Yes |
| Hỗ trợ lái xe khi tắc đường | Yes |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with





