Reference price
₫3,445,000,000
Quick facts
| Brand | Mercedes |
|---|---|
| Segment | MPV hạng sang |
| Body style | MPV |
| Year | 2026 |
| Variant | V 250 AMG |
| Current price | ₫3,445,000,000 |
| Powertrain |
|
| Power | N/A |
|---|---|
| Torque | N/A |
| Battery capacity | N/A |
| Range | N/A |
| Seats | 7 |
| Ground clearance | N/A |
| Boot capacity | N/A |
| 360 camera | Yes |
| Rear camera | No |
| Abs | Yes |
| Ac Charge 0 100 Hours | N/A |
| Acc | Yes |
| Aeb | No |
| Airbags | 3 |
| Android Auto | No |
| Apple Carplay | No |
| Aspiration | N/A |
| Ba | Yes |
| Bsm | No |
| Car Variant Id | 206 |
| Created At | 2026-05-07T12:22:31.000000Z |
| Curb Weight Kg | 2,050 |
| Cylinder Count | N/A |
| Dc Charge 10 80 Min | N/A |
| Displacement Cc | N/A |
| Doors | N/A |
| Drivetrain | Cầu sau |
| Ebd | No |
| Engine Code | N/A |
| Engine Type | I4 2.0 |
| Esp | Yes |
| Front Brake | Phanh đĩa |
| Front Suspension | AGILITY CONTROL |
| Fuel Consumption L 100km | N/A |
| Fuel Tank Capacity L | N/A |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | N/A |
| Height Mm | 1,880 mm |
| Hsa | Yes |
| Hud | No |
| Id | 206 |
| Ldw | No |
| Length Mm | 5,140 mm |
| Lka | No |
| Panoramic Sunroof | No |
| Parking Sensors Front | N/A |
| Parking Sensors Rear | 0 |
| Power Kw | N/A |
| Powered Tailgate | No |
| Rear Brake | Phanh đĩa |
| Rear Suspension | AGILITY CONTROL |
| Steering Type | Trợ lực điện biến thiên theo tốc độ |
| Sunroof | No |
| Tcs | Yes |
| Transmission Gears | N/A |
| Transmission Type | Tự động 9 cấp 9G-TRONIC |
| Turning Radius Mm | N/A |
| Updated At | 2026-05-07T12:22:31.000000Z |
| Ventilated Front Seats | No |
| Wheel Size Inch | N/A |
| Wheelbase Mm | 3,200 mm |
| Width Mm | 1,928 mm |
| Dung tích (cc) | 1991.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 211hp tại 5500 vòng/phút |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 350/1200-4000 |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu đường hỗn hợp (lít/100 km) | 11.2000 |
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 70.0000 |
|---|---|
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 3000.0000 |
| Đèn chiếu xa | Full LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | No |
| Đèn pha tự động xa/gần | No |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | No |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | No |
| Gương chiếu hậu | Gập điện/Chống chói tự động |
| Sấy gương chiếu hậu | No |
| Gạt mưa tự động | Yes |
| Ăng ten vây cá | No |
| Mở cốp rảnh tay | No |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh điện |
| Nhớ vị trí ghế lái | Có/Nhớ 3 vị trí |
| Massage ghế lái | No |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh điện |
| Massage ghế phụ | Yes |
| Sưởi ấm ghế lái | Yes |
| Sưởi ấm ghế phụ | No |
| Bảng đồng hồ tài xế | Bảng đồng hồ dạng ống 2 màu với màn hình 5.5-inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | No |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | No |
| Khởi động nút bấm | No |
| Điều hoà | Điều hòa khí hậu tự đa vùng THERMOTRONIC Điều hòa khí hậu bán tự động TEMPMATIC cho khoang sau |
| Cửa gió hàng ghế sau | Yes |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Yes |
| Tựa tay hàng ghế trước | Yes |
| Tựa tay hàng ghế sau | Yes |
| Infotainment Display | Màn hình cảm ứng 10.25-inch |
| Ra lệnh giọng nói | No |
| Đàm thoại rảnh tay | No |
| Hệ thống loa | 15.0000 |
| Phát WiFi | No |
| Kết nối AUX | No |
| Kết nối USB | Yes |
| Kết nối Bluetooth | Yes |
| Radio AM/FM | No |
| Wireless Charging | No |
| Hàng ghế thứ ba | Gập được |
| Ngắt động cơ tạm thời (Idling Stop/Start-Stop) | No |
|---|---|
| Hỗ trợ đánh lái khi vào cua | No |
| Kiểm soát gia tốc | No |
| Phanh tay điện tử | Yes |
| Giữ phanh tự động | No |
| Nhiều chế độ lái | No |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | Yes |
| Cruise Control | Yes |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | No |
| Camera quan sát làn đường (LaneWatch) | No |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | No |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | No |
| ISOFIX Child Seat Anchors | Yes |
Price history
Entries are ordered by effective date so the latest pricing signal is visible immediately.
Reference sources
Compare with

