Giá tham khảo
738.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | MG |
|---|---|
| Phân khúc | Xe cỡ trung hạng D |
| Kiểu thân xe | Sedan |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | 1.5 Luxury |
| Giá đang xem | 738.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | Chưa có |
|---|---|
| Mô-men xoắn | Chưa có |
| Dung lượng pin | Chưa có |
| Tầm hoạt động | Chưa có |
| Số chỗ | 5 |
| Khoảng sáng gầm | 179 mm |
| Khoang hành lý | Chưa có |
| Camera 360 | Không |
| Camera lùi | Có |
| Abs | Có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Không |
| Aeb | Không |
| Airbags | 6 |
| Android Auto | Có |
| Apple Carplay | Có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Có |
| Bsm | Chưa có |
| Car Variant Id | 690 |
| Created At | 2026-05-07T13:12:15.000000Z |
| Curb Weight Kg | 1.570 |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | Chưa có |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | FWD |
| Ebd | Có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | 1.5 Turbo |
| Esp | Có |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | Mc Pherson |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Chưa có |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.447 mm |
| Hsa | Có |
| Hud | Chưa có |
| Id | 690 |
| Ldw | Không |
| Length Mm | 4.884 mm |
| Lka | Không |
| Panoramic Sunroof | Không |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | Chưa có |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Không |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Liên kết đa điểm |
| Steering Type | Chưa có |
| Sunroof | Không |
| Tcs | Có |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | 7 DCT |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T13:12:15.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Chưa có |
| Wheel Size Inch | 18 |
| Wheelbase Mm | 2.778 mm |
| Width Mm | 1.889 mm |
| Dung tích (cc) | 1.4960 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 167.0000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 275.0000 |
| Cần số điện tử | Có |
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 65.0000 |
|---|---|
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 2005.0000 |
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Có |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | Có |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện |
| Gạt mưa tự động | Không |
| Đèn sương mù | Sau |
| Cánh gió sau | Có |
| Ống xả | Thể thao |
| Chất liệu bọc ghế | Nỉ |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Điện 6 hướng |
| Nhớ vị trí ghế lái | Không |
| Điều chỉnh ghế phụ | Cơ 4 hướng |
| Sưởi ấm ghế lái | Không |
| Sưởi ấm ghế phụ | Không |
| Bảng đồng hồ tài xế | LCD 10,25 inch |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Có |
| Khởi động nút bấm | Có |
| Điều hoà | Tự động 2 vùng |
| Cửa gió hàng ghế sau | Có |
| Cửa kính một chạm | Cả 4 cửa |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Không |
| Màn hình giải trí | Cảm ứng 12,3 inch |
| Hệ thống loa | 6 loa |
| Kết nối USB | Có |
| Kết nối Bluetooth | Có |
| Radio AM/FM | Có |
| Sạc không dây | Không |
| Đèn viền nội thất (ambient light) | Không |
| Lọc không khí | Không |
| Phanh tay điện tử | Có |
|---|---|
| Giữ phanh tự động | Có |
| Lẫy chuyển số trên vô-lăng | Có |
| Chế độ lái | Eco, Normal, Sport |
| Kiểm soát hành trình (Cruise Control) | Có |
|---|---|
| Cảm biến áp suất lốp | Có |
| Cảnh báo tiền va chạm | Không |
| Cảm biến lùi | Sau |
| Nhận diện biển báo giao thông | Không |
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với





