Giá tham khảo
5.959.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | Mercedes |
|---|---|
| Phân khúc | Xe sang cỡ lớn |
| Kiểu thân xe | Sedan |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | 580 4MATIC |
| Giá đang xem | 5.959.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | Chưa có |
|---|---|
| Mô-men xoắn | Chưa có |
| Dung lượng pin | 108,4 kWh |
| Tầm hoạt động | Chưa có |
| Số chỗ | 5 |
| Khoảng sáng gầm | Chưa có |
| Khoang hành lý | Chưa có |
| Camera 360 | Có |
| Camera lùi | Chưa có |
| Abs | Có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Có |
| Aeb | Có |
| Airbags | 8 |
| Android Auto | Chưa có |
| Apple Carplay | Chưa có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Có |
| Bsm | Có |
| Car Variant Id | 405 |
| Created At | 2026-05-07T12:50:35.000000Z |
| Curb Weight Kg | 2 |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | 31 |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | AWD |
| Ebd | Có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | Điện |
| Esp | Có |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | Khí nén Airmatic |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Chưa có |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.515 mm |
| Hsa | Có |
| Hud | Có |
| Id | 405 |
| Ldw | Có |
| Length Mm | 5.222 mm |
| Lka | Có |
| Panoramic Sunroof | Có |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | 1 |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Có |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Khí nén Airmatic |
| Steering Type | Điện |
| Sunroof | Chưa có |
| Tcs | Có |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | 1AT |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T12:50:35.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Có |
| Wheel Size Inch | 21 |
| Wheelbase Mm | 3 mm |
| Width Mm | 1.926 mm |
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 516.0000 |
|---|---|
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 858.0000 |
| Loại pin | Lithium-ion |
| Tầm hoạt động (km) | 581-692 |
| Thời gian sạc AC tiêu chuẩn từ 0%-100% (giờ) | 11.2500 |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 3.0250 |
|---|---|
| Dung tích khoang hành lý (lít) | 610-1.770 |
| Đèn chiếu xa | Digital light |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Digital light |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Có |
| Đèn pha tự động xa/gần | Có |
| Đèn pha tự động điều chỉnh góc chiếu | Có |
| Đèn hậu | LED |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện |
| Gạt mưa tự động | Có |
| Gương hậu ngoài tự động chống chói | Có |
| Gương hậu ngoài tự động hạ thấp khi lùi | Có |
| Tay nắm cửa thiết kế dạng ẩn | Có |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Có |
| Nhớ vị trí ghế lái | 3 vị trí |
| Massage ghế lái | Có |
| Điều chỉnh ghế phụ | Có |
| Massage ghế phụ | Có |
| Sưởi ấm ghế lái | Có |
| Sưởi ấm ghế phụ | Có |
| Bảng đồng hồ tài xế | 12,3 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Có |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Có |
| Khởi động nút bấm | Có |
| Điều hoà | 4 vùng |
| Cửa gió hàng ghế sau | Có |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Có |
| Tựa tay hàng ghế trước | Có |
| Tựa tay hàng ghế sau | Có |
| Màn hình giải trí | OLED cảm ứng 17,7 inch |
| Ra lệnh giọng nói | Có |
| Đàm thoại rảnh tay | Có |
| Hệ thống loa | Burmester 15 loa |
| Kết nối USB | Có |
| Kết nối Bluetooth | Có |
| Radio AM/FM | Có |
| Sạc không dây | Có |
| Sưởi vô-lăng | Có |
| Kiểm soát chất lượng không khí | Có |
| Lọc không khí | Có |
| Màn hình giải trí ghế phụ | Cảm ứng 12,3 inch |
| Màn hình giải trí ghế sau | 2 màn hình 11,6 inch |
| Phanh tay điện tử | Có |
|---|---|
| Giữ phanh tự động | Có |
| Nhiều chế độ lái | Có |
| Đánh lái bánh sau | Có |
| Hỗ trợ đỗ xe chủ động | Có |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | Có |
|---|---|
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | Có |
| Móc ghế an toàn cho trẻ em Isofix | Có |
| Cảm biến áp suất lốp | Có |
| Cảm biến khoảng cách phía trước | Có |
| Cảnh báo tiền va chạm | Có |
| Hỗ trợ chuyển làn | Có |
| Chống tăng tốc đột ngột (đạp nhầm chân ga) | Có |
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với





