Giá tham khảo
1.998.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | Volkswagen |
|---|---|
| Phân khúc | Xe cỡ trung hạng E |
| Kiểu thân xe | SUV |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | Luxury |
| Giá đang xem | 1.998.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | Chưa có |
|---|---|
| Mô-men xoắn | Chưa có |
| Dung lượng pin | Chưa có |
| Tầm hoạt động | Chưa có |
| Số chỗ | 5 |
| Khoảng sáng gầm | Chưa có |
| Khoang hành lý | Chưa có |
| Camera 360 | Có |
| Camera lùi | Chưa có |
| Abs | Có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Có |
| Aeb | Có |
| Airbags | 9 |
| Android Auto | Có |
| Apple Carplay | Có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Có |
| Bsm | Chưa có |
| Car Variant Id | 610 |
| Created At | 2026-05-07T13:05:58.000000Z |
| Curb Weight Kg | Chưa có |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | Chưa có |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | 4 bánh toàn thời gian 4Motion |
| Ebd | Có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | Turbo TSI |
| Esp | Có |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | Mc Pherson |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.729 mm |
| Hsa | Có |
| Hud | Không |
| Id | 610 |
| Ldw | Chưa có |
| Length Mm | 4.917 mm |
| Lka | Có |
| Panoramic Sunroof | Có |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | Chưa có |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Có |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Độc lập, đa điểm |
| Steering Type | Điện |
| Sunroof | Chưa có |
| Tcs | Có |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | Ly hợp kép DSG 7 cấp |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T13:05:58.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Chưa có |
| Wheel Size Inch | 20 |
| Wheelbase Mm | 2.980 mm |
| Width Mm | 1.989 mm |
| Dung tích (cc) | 1984.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 220/4.900-6.700 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 350/1.600-4.300 |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu đường hỗn hợp (lít/100 km) | 10.7000 |
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 70.0000 |
|---|---|
| Dung tích khoang hành lý (lít) | 540-1.719 |
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Có |
| Đèn pha tự động xa/gần | Có |
| Đèn hậu | LED |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện, sưởi, nhớ vị trí |
| Gạt mưa tự động | Có |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh điện 8 hướng |
| Nhớ vị trí ghế lái | Có |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh điện 8 hướng |
| Bảng đồng hồ tài xế | Kỹ thuật số 10,25 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Có |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Có |
| Khởi động nút bấm | Có |
| Điều hoà | 3 vùng độc lập |
| Cửa gió hàng ghế sau | Có |
| Cửa kính một chạm | Có |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Có |
| Tựa tay hàng ghế trước | Có |
| Tựa tay hàng ghế sau | Có |
| Màn hình giải trí | Cảm ứng 12 inch |
| Ra lệnh giọng nói | Có |
| Đàm thoại rảnh tay | Có |
| Hệ thống loa | 8 loa Harman Kardon |
| Kết nối USB | Có |
| Kết nối Bluetooth | Có |
| Radio AM/FM | Có |
| Sạc không dây | Không |
| Hàng ghế thứ hai | Gập 60/40 |
| Đèn viền nội thất (ambient light) | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ | Có |
| Hàng ghế sau có sưởi | Có |
| Sưởi và làm mát hàng ghế trước | Có |
| Kiểm soát hành trình (Cruise Control) | Có |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | Có |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | Có |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | Có |
| Móc ghế an toàn cho trẻ em Isofix | Có |
| Cảm biến áp suất lốp | Có |
| Cảnh báo tiền va chạm | Có |
| Cảnh báo giao thông khi mở cửa | Có |
| Hỗ trợ chuyển làn | Có |
| Hệ thống đèn pha tự động AHB | Không |
| Nhiều chế độ lái | Có |
|---|
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với





