Giá tham khảo
285.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | Vinfast |
|---|---|
| Phân khúc | Xe siêu nhỏ |
| Kiểu thân xe | Van |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | Tiêu chuẩn |
| Giá đang xem | 285.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | 32 hp |
|---|---|
| Mô-men xoắn | 110 Nm |
| Dung lượng pin | 18,3 kWh |
| Tầm hoạt động | 175 km |
| Số chỗ | 2 |
| Khoảng sáng gầm | 165 mm |
| Khoang hành lý | 2.600 L |
| Camera 360 | Chưa có |
| Camera lùi | Chưa có |
| Abs | Chưa có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Chưa có |
| Aeb | Chưa có |
| Airbags | Chưa có |
| Android Auto | Chưa có |
| Apple Carplay | Chưa có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Chưa có |
| Bsm | Chưa có |
| Car Variant Id | 914 |
| Created At | 2026-05-07T13:27:45.000000Z |
| Curb Weight Kg | Chưa có |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | Chưa có |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | Chưa có |
| Ebd | Chưa có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | Chưa có |
| Esp | Chưa có |
| Front Brake | Chưa có |
| Front Suspension | Chưa có |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Chưa có |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.790 mm |
| Hsa | Chưa có |
| Hud | Chưa có |
| Id | 914 |
| Ldw | Chưa có |
| Length Mm | 3.767 mm |
| Lka | Chưa có |
| Panoramic Sunroof | Chưa có |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | Chưa có |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Chưa có |
| Rear Brake | Chưa có |
| Rear Suspension | Chưa có |
| Steering Type | Chưa có |
| Sunroof | Chưa có |
| Tcs | Chưa có |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | Chưa có |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T13:27:45.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Chưa có |
| Wheel Size Inch | Chưa có |
| Wheelbase Mm | 2.520 mm |
| Width Mm | 1.680 mm |
| Bán kính vòng quay (mm) | 5100.0000 |
|---|---|
| Tải trọng (kg) | 650.0000 |
| Thời gian sạc nhanh DC 10-70% (phút) | 42.0000 |
|---|---|
| Công suất sạc nhanh DC tối đa | 24.2000 |
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với


