Giá tham khảo
739.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | Jaecoo |
|---|---|
| Phân khúc | Xe cỡ vừa hạng C |
| Kiểu thân xe | Crossover |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | J7 Flagship |
| Giá đang xem | 739.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | Chưa có |
|---|---|
| Mô-men xoắn | Chưa có |
| Dung lượng pin | Chưa có |
| Tầm hoạt động | Chưa có |
| Số chỗ | 5 |
| Khoảng sáng gầm | Chưa có |
| Khoang hành lý | Chưa có |
| Camera 360 | Có |
| Camera lùi | Có |
| Abs | Có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Có |
| Aeb | Có |
| Airbags | 6 |
| Android Auto | Chưa có |
| Apple Carplay | Chưa có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Có |
| Bsm | Có |
| Car Variant Id | 772 |
| Created At | 2026-05-07T13:18:33.000000Z |
| Curb Weight Kg | Chưa có |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | Chưa có |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | FWD |
| Ebd | Có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | Xăng 1.6 Turbo |
| Esp | Có |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | MacPherson |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.680 mm |
| Hsa | Có |
| Hud | Chưa có |
| Id | 772 |
| Ldw | Có |
| Length Mm | 4.500 mm |
| Lka | Có |
| Panoramic Sunroof | Có |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | Chưa có |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Có |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Đa liên kết |
| Steering Type | Chưa có |
| Sunroof | Chưa có |
| Tcs | Có |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | DCT 7 cấp |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T13:18:33.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Chưa có |
| Wheel Size Inch | 19 |
| Wheelbase Mm | 2.672 mm |
| Width Mm | 1.863 mm |
| Dung tích (cc) | 1600.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 183/5.500 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 275/1.750-4.000 |
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Có |
| Đèn pha tự động xa/gần | Có |
| Đèn hậu | LED |
| Đèn phanh trên cao | Có |
| Gạt mưa tự động | Có |
| Điều chỉnh ghế lái | Điện |
|---|---|
| Bảng đồng hồ tài xế | 10,25 inch |
| Nút bấm tích hợp trên vô-lăng | Có |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Chìa khoá thông minh | Có |
| Khởi động nút bấm | Có |
| Điều hoà | Tự động hai vùng |
| Cửa gió hàng ghế sau | Có |
| Màn hình giải trí | 13,2 inch |
| Hệ thống loa | 8 loa Sony |
| Kết nối USB | Có |
| Kết nối Bluetooth | Có |
| Sạc không dây | Có |
| Kết nối Apple Carplay/Android Auto không dây | Có |
| Sưởi và làm mát hàng ghế trước | Có |
| Phanh tay điện tử | Có |
|---|---|
| Giữ phanh tự động | Có |
| Kiểm soát hành trình (Cruise Control) | Có |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | Có |
| Cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi | Có |
| Cảnh báo tài xế buồn ngủ | Có |
| Cảm biến áp suất lốp | Có |
| Cảm biến lùi | Trước/Sau |
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với





