Giá tham khảo
519.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | Kia |
|---|---|
| Phân khúc | Xe nhỏ cỡ A+/B- |
| Kiểu thân xe | Crossover |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | 1.5 Deluxe |
| Giá đang xem | 519.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | Chưa có |
|---|---|
| Mô-men xoắn | Chưa có |
| Dung lượng pin | Chưa có |
| Tầm hoạt động | Chưa có |
| Số chỗ | 5 |
| Khoảng sáng gầm | 205 mm |
| Khoang hành lý | 392 L |
| Camera 360 | Chưa có |
| Camera lùi | Có |
| Abs | Có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Chưa có |
| Aeb | Chưa có |
| Airbags | 2 |
| Android Auto | Có |
| Apple Carplay | Có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Không |
| Bsm | Chưa có |
| Car Variant Id | 652 |
| Created At | 2026-05-07T13:08:50.000000Z |
| Curb Weight Kg | 1.095 |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | Chưa có |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | FWD |
| Ebd | Có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | Smartstream 1.5 |
| Esp | Có |
| Front Brake | Đĩa thông gió |
| Front Suspension | MacPherson |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.642 mm |
| Hsa | Có |
| Hud | Chưa có |
| Id | 652 |
| Ldw | Chưa có |
| Length Mm | 4.120 mm |
| Lka | Chưa có |
| Panoramic Sunroof | Chưa có |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | Chưa có |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Chưa có |
| Rear Brake | Tang trống |
| Rear Suspension | Thanh xoắn |
| Steering Type | Chưa có |
| Sunroof | Không |
| Tcs | Không |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | CVT |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T13:08:50.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Chưa có |
| Wheel Size Inch | 16 |
| Wheelbase Mm | 2.500 mm |
| Width Mm | 1.790 mm |
| Dung tích (cc) | 1499.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 113/6.300 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 144/4.500 |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu đường hỗn hợp (lít/100 km) | 5.9700 |
| Bán kính vòng quay (mm) | 5300.0000 |
|---|---|
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 45.0000 |
| Trọng lượng toàn tải (kg) | 1580.0000 |
| Đèn chiếu xa | Halogen |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | Halogen |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn pha tự động bật/tắt | Có |
| Đèn hậu | Halogen |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện |
| Giá nóc | Có |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Chỉnh tay |
| Điều chỉnh ghế phụ | Chỉnh tay |
| Bảng đồng hồ tài xế | Hai đồng hồ, TFT LCD 4,2 inch |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Điều hoà | Chỉnh tay |
| Cửa gió hàng ghế sau | Có |
| Cửa kính một chạm | Kính lái |
| Gương chiếu hậu trong xe chống chói tự động | Không |
| Màn hình giải trí | Màn hình giải trí 8 inch |
| Hệ thống loa | 6 loa |
| Kết nối AUX | Có |
| Kết nối USB | Có |
| Kết nối Bluetooth | Có |
| Radio AM/FM | Có |
| Kiểm soát hành trình (Cruise Control) | Không |
|---|---|
| Cảm biến áp suất lốp | Không |
| Cảm biến lùi | Sau |
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với




