Giá tham khảo
1.199.000.000 ₫
Thông tin nhanh
| Hãng xe | Geely |
|---|---|
| Phân khúc | Xe cỡ trung hạng D |
| Kiểu thân xe | Crossover |
| Năm | 2026 |
| Phiên bản | Flagship |
| Giá đang xem | 1.199.000.000 ₫ |
| Hệ truyền động |
|
| Công suất | Chưa có |
|---|---|
| Mô-men xoắn | Chưa có |
| Dung lượng pin | Chưa có |
| Tầm hoạt động | Chưa có |
| Số chỗ | 5 |
| Khoảng sáng gầm | 180 mm |
| Khoang hành lý | Chưa có |
| Camera 360 | Có |
| Camera lùi | Có |
| Abs | Có |
| Ac Charge 0 100 Hours | Chưa có |
| Acc | Có |
| Aeb | Có |
| Airbags | 6 |
| Android Auto | Chưa có |
| Apple Carplay | Chưa có |
| Aspiration | Chưa có |
| Ba | Có |
| Bsm | Có |
| Car Variant Id | 821 |
| Created At | 2026-05-07T13:22:33.000000Z |
| Curb Weight Kg | Chưa có |
| Cylinder Count | Chưa có |
| Dc Charge 10 80 Min | Chưa có |
| Displacement Cc | Chưa có |
| Doors | Chưa có |
| Drivetrain | AWD |
| Ebd | Có |
| Engine Code | Chưa có |
| Engine Type | 2.0 Turbo |
| Esp | Có |
| Front Brake | Đĩa |
| Front Suspension | Treo thích ứng |
| Fuel Consumption L 100km | Chưa có |
| Fuel Tank Capacity L | Chưa có |
| Fuel Type | Xăng |
| Gross Weight Kg | Chưa có |
| Height Mm | 1.689 mm |
| Hsa | Có |
| Hud | Chưa có |
| Id | 821 |
| Ldw | Có |
| Length Mm | 4.770 mm |
| Lka | Có |
| Panoramic Sunroof | Có |
| Parking Sensors Front | Chưa có |
| Parking Sensors Rear | 66 |
| Power Kw | Chưa có |
| Powered Tailgate | Chưa có |
| Rear Brake | Đĩa |
| Rear Suspension | Treo thích ứng |
| Steering Type | Điện |
| Sunroof | Chưa có |
| Tcs | Có |
| Transmission Gears | Chưa có |
| Transmission Type | 8AT |
| Turning Radius Mm | Chưa có |
| Updated At | 2026-05-07T13:22:33.000000Z |
| Ventilated Front Seats | Chưa có |
| Wheel Size Inch | 20 |
| Wheelbase Mm | 3 mm |
| Width Mm | 1.895 mm |
| Dung tích (cc) | 200.0000 |
|---|---|
| Công suất máy xăng/dầu (Mã lực)/vòng tua (vòng/phút) | 234.0000 |
| Mô-men xoắn máy xăng/dầu (Nm)/vòng tua (vòng/phút) | 250.0000 |
| Dung tích bình nhiên liệu (lít) | 62.0000 |
|---|
| Đèn chiếu xa | LED |
|---|---|
| Đèn chiếu gần | LED |
| Đèn ban ngày | LED |
| Đèn hậu | LED |
| Gương chiếu hậu | Chỉnh điện, gập điện |
| Chất liệu bọc ghế | Da |
|---|---|
| Điều chỉnh ghế lái | Điện |
| Điều chỉnh ghế phụ | Điện |
| Bảng đồng hồ tài xế | 12,3 inch |
| Chất liệu bọc vô-lăng | Da |
| Điều hoà | Tự động 1 vùng |
| Cửa kính một chạm | 4 cửa |
| Màn hình giải trí | Cảm ứng 12,3 inch |
| Hệ thống loa | 12 loa |
| Kiểm soát hành trình (Cruise Control) | Có |
|---|---|
| Hỗ trợ đổ đèo | Có |
| Cảm biến áp suất lốp | Có |
| Hỗ trợ đỗ xe tự động | Có |
| Hỗ trợ lái xe khi tắc đường | Có |
Lịch sử giá
Giá được sắp theo ngày hiệu lực gần nhất để bạn đọc mốc biến động nhanh hơn.
Nguồn tham khảo
So sánh với





